Aiki tare yana sa aikin ya zama cikakke!

Babu cikakkiyar ƙungiya.Amma akwai girke-girke don nasara - yawancin halaye masu kama da juna waɗanda ƙungiyoyi masu tasiri suka raba, masu zaman kansu na masana'antu ko aiki

"Haɗin kai yana da ƙarfi… idan aka sami haɗin kai da haɗin gwiwa, ana iya samun abubuwa masu ban mamaki," - Mawaƙin Ba'amurke Mattie Stepanek.

Domin gina kyakkyawar haɗin kai na ƙungiyar, kamfanin ya shirya duk abokan haɗin gwiwa don shiga gasar PK ta ƙungiyar da Alibaba ta shirya a wannan shekara.Wannan gasa ce don yin gogayya da wasu kamfanoni don yin aiki.Kafin a fara gasar, za mu tsara manufofi da tsare-tsare kan yadda za mu raba tare da hada kai domin lashe gasar.Wannan yana sa kowannenmu ya ji cewa ba mu kaɗai muke ba, amma a cikin ƙungiya.Don cin nasara wasan yana buƙatar ƙoƙarin kowa da cikakken haɗin kai!Bari mu ga lokacin ban mamaki!

Aikin haɗin gwiwarmu yana sa aikin ya zama cikakke2
Aiki tare yana sa aikin ya zama cikakke!

Muna tare!A duk lokacin gasar, kowannenmu ya yi aiki tukuru don cimma burinmu kuma mun yi farin ciki da abokanmu sun sami umarni.Duk da cewa kowa ya gaji, duk sun cika sosai!

Gasar tana cike da kalubale na hadin gwiwa da raha, wanda ke kara kara wayar da kan jama'a game da aiki tare da ruhin aiki tukuru da hada-hadar kasuwanci.Domin kara nishadantarwa da kara kwarin gwiwar ma'aikata, taron ya kuma baiwa kungiyoyin da suka kammala kalubalantar kyautar kudi a wurin.Taron ya kasance mai daɗi da ban sha'awa.Kowa ya hada kai ya ba ni hadin kai, kun kore ni, kuka yi takara cikin jin dadi.A lokacin, ana ta kade-kade, da murna, da murna, da murna, wanda ya kasance mai armashi.A wannan lokacin, ma'aikatan da ke da manufa guda, suna ci gaba da ci gaba kuma sun zarce kansu.Bayan gasa mai zafi, rukunin farko da kamfaninmu ya jagoranta a karshe ya lashe gasar.

Ayyukan haɗin gwiwarmu yana sa aikin ya zama cikakke3

A cikin fuskantar shekarun bayanai, kawai ta hanyar ci gaba da koyo za a iya kasancewa a cikin matsayi marar nasara kuma mafi dacewa da kalubale na zamanin tattalin arziki na ilimi.Ta wannan horon, muna da zurfin fahimta.Mu kungiya ce, muna yin abubuwa tare, muna magance matsaloli tare, kuma kowa yana da hanyar tunani daban.Muna tattara hikimar kowa don ƙoƙarin yin abubuwa da kyau.Kullum muna cike da sha'awar horar da ƙungiyar, kuma kowa yana cike da sha'awar kuma yana ƙoƙarin cimma burin.

Ta wannan gasa, mun fi gamsuwa da cewa za mu yi mafi kyau kuma mafi kyau a cikin masana'antar samfuran jam'iyya!Bari balloons su kawo muku farin ciki!


Lokacin aikawa: Jul-09-2022